MKUU mpya wa Mkoa wa Simiyu, Said Mohamed Mtanda amewasili Mkoani Simiyu.
Mtanda amepokelewa na viongozi mbalimbali wa chama na Serikali katika eneo la Kasoli Wilayani Bariadi akitokea Mkoani Simiyu.
MKUU mpya wa Mkoa wa Simiyu, Said Mohamed Mtanda amewasili Mkoani Simiyu.
Mtanda amepokelewa na viongozi mbalimbali wa chama na Serikali katika eneo la Kasoli Wilayani Bariadi akitokea Mkoani Simiyu.
habari
Mfanyabiashara maarufu nchini na katika ukanda wa Afrika Mashariki, ambaye pia ni Mwen…
Read more
0 Comments